
Maafisa vipimo wakitoa elimu kuhusu matumizi ya vipimo sahihi  kwa 
Wakulima wa Korosho pamoja na Choroko  ili waweze  kutambua mizani 

sahihi  na ile iliyochezewa  kwa ajili ya biashara

Afisa Vipimo akitoa elimu kwa Wakulima wa Korosho, Ufuta pamoja na Choroko  
Mkoani Mtwara ili  waweze  kujua faida za kuuza mazao kwa kutumnia mizani 

iliyohakikiwa na Wakala wa Vipimo ili waweze kuepukana na matumizi ya Kangomba 

Wakulima wa Choroko 
wakifuatilia  upimaji 
wa mazao yao kwenye 
mizani iliyohakikiwa 
na Wakala wa Vipimo  

TAMBUA ELIMU  YA MATUMIZI SAHIHI YA VIPIMO  
INAYOTOLEWA NA WAKALA WA VIPIMO KATIKA UNUNUZI 

WA KOROSHO, CHOROKO, MBAAZI NA UFUTA
WAKALA WA VIPIMO INAENDELEA   KIKAMILIFU KUTHIBITI 
MATUMIZI YASIYO SAHIHI YA VIPIMO  WAKATI WA MISIMU 

YA UNUNUZI WA MAZAO YA  KOROSHO, MBAAZI, 
CHOROKO  NA UFUTA.  ELIMU KWA WAKULIMA 

INATOLEWA SAMBAMBA NA UKAGUZI KWA LENGO LA 
KUWAWEZESHA WAKULIMA KUJIHAMI WASIWEZE 

KUDHURUMIWA HAKI YAO KIRAHISI KWA KUPUNJWA 
KUPITIA VIPIMO  VISIYO SAHIHI.


